▶டெக்சாஸ் இன்ஸ்ட்ரூமென்ட்டில் மட்டுமே கிடைக்கும் மேம்பட்ட பேட்டரி சேமிப்பு சிப்செட்; குறைந்த நுகர்வு
▶இ-இங்க் டிஸ்ப்ளே மற்றும் மூன்று அல்லது நான்கு வண்ணங்கள் வரை கிடைக்கும்கருப்பு/வெள்ளை/சிவப்பு அல்லது கருப்பு/வெள்ளை/சிவப்பு/மஞ்சள்
▶உங்கள் கணினிக்கும் காட்சித்திரைக்கும் இடையேயான கம்பியில்லா இருவழித் தொடர்பு
▶பன்மொழி வசதி கொண்டது, சிக்கலான தகவல்களைக் காண்பிக்கும் திறன் கொண்டது
▶தனிப்பயனாக்கக்கூடிய தளவமைப்பு மற்றும் உள்ளடக்கக் குறியிடல் (OEM & ODM) சேவைகள்
▶காட்டி நினைவூட்டலுக்காக LED ஒளிர்தல்
▶அடாப்டருடன் கூடிய மேசை மேல் பகுதியால் ஆதரிக்கப்படுகிறது
▶நிறுவுவதற்கும், ஒருங்கிணைப்பதற்கும், பராமரிப்பதற்கும் எளிதானது
EATACCN கிளவுட் மையப்படுத்தப்பட்ட கட்டுப்பாட்டுத் தளம், அட்டவணை அமைத்தல், மொத்த விலை மாற்றம் மற்றும் உங்கள் POS/ERP அமைப்புடன் API ஒருங்கிணைப்பு ஆகியவற்றை ஆதரிக்கும் லேபிள்களின் டெம்ப்ளேட்டைப் புதுப்பிக்கவும் வடிவமைக்கவும் உங்களுக்கு உதவுகிறது.
எங்களின் கம்பியில்லா நெறிமுறையானது, அதன் புரட்சிகரமான தொழில்நுட்பத்தின் காரணமாகக் குறைந்த ஆற்றலையே பயன்படுத்துகிறது. மேலும், இது இணைக்கப்பட்ட அங்காடியின் முக்கிய அங்கமான ESL உள்கட்டமைப்பைப் பயன்படுத்தி, சில்லறை விற்பனையாளர்களைத் தங்கள் வாடிக்கையாளர்களுடன் முடிவெடுக்கும் தருணத்திலேயே நேரடியாக இணைக்க உதவுகிறது. எங்களின் மின்னணு அலமாரி லேபிள்கள், உங்கள் தேவைக்கேற்ப LED விளக்குடனோ அல்லது LED விளக்கு இல்லாமலோ கிடைக்கின்றன.
பொது விவரக்குறிப்பு
| திரை அளவு | 1.54 அங்குலம் |
| எடை | 26 கிராம் |
| தோற்றம் | சட்டக் கவசம் |
| சிப்செட் | டெக்சாஸ் கருவி |
| பொருள் | ஏபிஎஸ் |
| மொத்த பரிமாணம் | 53.5*38.8*15மிமீ/2.1*1.53*0.59 அங்குலம் |
| செயல்பாடு | |
| இயக்க வெப்பநிலை | 0-40°C |
| பேட்டரி ஆயுட்காலம் | 5-10 ஆண்டுகள் (தினசரி 2-4 புதுப்பிப்புகள்) |
| பேட்டரி | CR2450*2ea (மாற்றக்கூடிய பேட்டரிகள்) |
| சக்தி | 0.1W |
பேட்டரியின் ஆயுட்காலம், புதுப்பிப்புகளின் எண்ணிக்கையைப் பொறுத்தது.
| காட்சி | |
| காட்சிப் பகுதி | 26.9x26.9மிமீ/1.54 அங்குலம் |
| காட்சி நிறம் | கருப்பு, வெள்ளை மற்றும் சிவப்பு / கருப்பு, வெள்ளை மற்றும் மஞ்சள் |
| காட்சி முறை | டாட் மேட்ரிக்ஸ் டிஸ்ப்ளே |
| தீர்மானம் | 200 × 200 பிக்சல் |
| டிபிஐ | 183 |
| நீர் புகாத | IP53 |
| எல்இடி விளக்கு | ஏதுமில்லை |
| பார்வைக் கோணம் | > 170° |
| புத்துணர்ச்சி நேரம் | 16 வி |
| புதுப்பித்தலின் மின் நுகர்வு | 8 mA |
| மொழி | பன்மொழி கிடைக்கும் |
துல்லியத்தை மேம்படுத்துங்கள்
மின்னணு அலமாரி லேபிள்களின் முக்கிய நன்மைகளில் ஒன்று, அவை அதிகத் துல்லியத்தை வழங்குவதோடு, கையால் லேபிளிடுவதால் ஏற்படும் பிழைகளை அகற்றவும் உதவுகின்றன. உதாரணமாக, மனிதப் பிழையானது பெரும்பாலும் தவறான விலை நிர்ணயத்திற்கு வழிவகுத்து, வாடிக்கையாளர் ஏமாற்றத்தையும் வருவாய் இழப்பையும் ஏற்படுத்துகிறது. மின்னணு அலமாரி லேபிள்களைக் கொண்டு, சில்லறை விற்பனையாளர்கள் விலைகளையும் பிற தகவல்களையும் நிகழ்நேரத்தில் புதுப்பிக்க முடியும். இதன் மூலம் அனைத்தும் துல்லியமாகவும் புதுப்பித்த நிலையிலும் இருப்பதை உறுதிசெய்யலாம்.
அதிக நெகிழ்வுத்தன்மை
மின்னணு அலமாரி லேபிள்களின் மற்றொரு முக்கிய நன்மை, அவை வழங்கும் நெகிழ்வுத்தன்மை ஆகும். சில்லறை விற்பனையாளர்கள் தேவைக்கேற்ப விலைகள் அல்லது தயாரிப்புத் தகவல்களை எளிதாக மாற்றிக்கொள்ளலாம், இது குறிப்பாக விற்பனை உச்ச பருவம் அல்லது விடுமுறைக்கால விற்பனையின் போது மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும். இந்தத் திறன், சந்தை நிலவரங்களுக்கு ஏற்ப சில்லறை விற்பனையாளர்கள் விரைவாகச் செயல்பட உதவுகிறது, இதன்மூலம் விற்பனையையும் லாபத்தையும் அதிகரிக்க முடிகிறது.
சராசரி விநியோக நேரம் எவ்வளவு?
மாதிரிகளுக்கு, தயாரிப்பு நேரம் சுமார் 7-14 நாட்கள் ஆகும். மொத்த உற்பத்திக்கு, முன்பணம் பெற்ற பிறகு தயாரிப்பு நேரம் 20-30 நாட்கள் ஆகும். (1) நாங்கள் உங்கள் முன்பணத்தைப் பெற்றதும், (2) உங்கள் தயாரிப்புகளுக்கு உங்கள் இறுதி ஒப்புதலைப் பெற்றதும் இந்தத் தயாரிப்பு நேரங்கள் நடைமுறைக்கு வரும். எங்கள் தயாரிப்பு நேரங்கள் உங்கள் காலக்கெடுவுடன் ஒத்துப்போகவில்லை என்றால், தீர்வு காண்பதற்காக எங்களைத் தயங்காமல் தொடர்பு கொள்ளவும். எல்லாச் சூழல்களிலும் உங்கள் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்ய நாங்கள் முயற்சிப்போம். பெரும்பாலான சந்தர்ப்பங்களில் எங்களால் அவ்வாறு செய்ய முடிகிறது.
தொடர்புடைய ஆவணங்களை உங்களால் வழங்க முடியுமா?
ஆம், தேவைப்படும் இடங்களில் பகுப்பாய்வு / இணக்கச் சான்றிதழ்கள், காப்பீடு, மூலச் சான்றிதழ் மற்றும் பிற ஏற்றுமதி ஆவணங்கள் உட்பட பெரும்பாலான ஆவணங்களை எங்களால் வழங்க முடியும்.