▶டெக்சாஸ் இன்ஸ்ட்ரூமென்ட்டில் மட்டுமே கிடைக்கும் மேம்பட்ட பேட்டரி சேமிப்பு சிப்செட்; குறைந்த நுகர்வு
▶இ-மைகாட்சிப்படுத்தவும் மற்றும் மூன்று வண்ணங்கள் வரை கிடைக்கும்கருப்பு வெள்ளை/சிவப்பு அல்லது கருப்பு வெள்ளை/சிவப்பு
▶உங்கள் கணினிக்கும் காட்சித்திரைக்கும் இடையேயான கம்பியில்லா இருவழித் தொடர்பு
▶பன்மொழி வசதி கொண்டது, சிக்கலான தகவல்களைக் காண்பிக்கும் திறன் கொண்டது
▶தனிப்பயனாக்கக்கூடிய தளவமைப்பு மற்றும் உள்ளடக்கம்
▶LED ஒளிர்தல்காட்டி நினைவூட்டல்
▶அடாப்டருடன் கூடிய மேசை மேல் பகுதியால் ஆதரிக்கப்படுகிறது
▶நிறுவுவதற்கும், ஒருங்கிணைப்பதற்கும், பராமரிப்பதற்கும் எளிதானது
EATACCN கிளவுட் மையப்படுத்தப்பட்ட கட்டுப்பாட்டுத் தளம், லேபிள்களின் டெம்ப்ளேட்டைப் புதுப்பித்து வடிவமைக்கவும், கால அட்டவணை அமைத்தல், மொத்த மாற்றம் மற்றும் API மூலம் இணைக்கப்பட்ட POS/ERP ஆகியவற்றை ஆதரிக்கவும் உதவுகிறது.
எங்களின் வயர்லெஸ் நெறிமுறையானது, அதன் நேரத் திறனால் குறைந்த ஆற்றலைப் பயன்படுத்துகிறது. மேலும், இது இணைக்கப்பட்ட கடையின் முக்கிய அங்கமான ESL உள்கட்டமைப்பைப் பயன்படுத்தி, சில்லறை விற்பனையாளர்களை முடிவெடுக்கும் தருணத்திலேயே தங்கள் வாடிக்கையாளர்களுடன் நேரடியாக இணைக்க உதவுகிறது. எங்களின் மின்னணு அலமாரி லேபிள்கள் LED உடனோ அல்லது LED இல்லாமலோ கிடைக்கின்றன.
| திரை அளவு | 2.66 அங்குலம் |
| எடை | 28 கிராம் |
| தோற்றம் | சட்டக் கவசம் |
| சிப்செட் | டெக்சாஸ் கருவி |
| பொருள் | ஏபிஎஸ் |
| மொத்த பரிமாணம் | 85.9*41.9*9.1மிமீ |
| செயல்பாடு | |
| இயக்க வெப்பநிலை | -20-40°C |
| பேட்டரி ஆயுட்காலம் | 5-10 ஆண்டுகள் (தினசரி 2-4 புதுப்பிப்புகள்) |
| பேட்டரி | பாலிமர் பேட்டரி |
| சக்தி | 0.1W |
| காட்சி | |
| காட்சிப் பகுதி | 59.5x30.1மிமீ/2.66 அங்குலம் |
| காட்சி நிறம் | கருப்பு, வெள்ளை மற்றும் சிவப்பு / கருப்பு, வெள்ளை மற்றும் மஞ்சள் |
| காட்சி முறை | டாட் மேட்ரிக்ஸ் டிஸ்ப்ளே |
| தீர்மானம் | 296× 152 பிக்சல் |
| டிபிஐ | 183 |
| நீர் புகாத | IP67 |
| எல்இடி விளக்கு | 7 வண்ண எல்இடி |
| பார்வைக் கோணம் | > 170° |
| புத்துணர்ச்சி நேரம் | 16 வி |
| புதுப்பித்தலின் மின் நுகர்வு | 8 mA |
| மொழி | பன்மொழி கிடைக்கும் |
சிறந்த வாடிக்கையாளர் அனுபவம்
விற்பனையை அதிகரிப்பதற்கும் பிராண்ட் விசுவாசத்தை உருவாக்குவதற்கும் ஒரு சிறப்பான வாடிக்கையாளர் அனுபவத்தை வழங்குவதே முக்கியம் என்பதை மிகவும் வெற்றிகரமான சில்லறை விற்பனையாளர்கள் அறிவார்கள். மின்னணு அலமாரி லேபிள்கள் பல வழிகளில் வாடிக்கையாளர் அனுபவத்தை மேம்படுத்துவதன் மூலம் இதில் ஒரு முக்கியப் பங்கை வகிக்கின்றன. உதாரணமாக, வாடிக்கையாளர்கள் விலை மற்றும் தயாரிப்பு விவரங்களை எளிதாகப் படிக்கலாம், இது அவர்கள் தகவலறிந்த கொள்முதல் முடிவுகளை எடுக்க உதவும். மேலும், மின்னணு அலமாரி லேபிள்கள், இருப்பு, மூலப்பொருட்கள் மற்றும் ஊட்டச்சத்துத் தகவல் போன்ற மதிப்புமிக்க தயாரிப்புத் தகவல்களை வழங்க முடியும், இது வாடிக்கையாளர்கள் தகவலறிந்த கொள்முதல் தேர்வுகளைச் செய்ய உதவுகிறது.