▶டெக்சாஸ் இன்ஸ்ட்ரூமென்ட்டில் மட்டுமே கிடைக்கும் மேம்பட்ட பேட்டரி சேமிப்பு சிப்செட்; குறைந்த நுகர்வு
▶இ-இங்க் டிஸ்ப்ளே மற்றும் மூன்று அல்லது நான்கு வண்ணங்கள் வரை கிடைக்கும்: கருப்பு/வெள்ளை/சிவப்பு அல்லது கருப்பு/வெள்ளை/சிவப்பு/மஞ்சள்
▶உங்கள் கணினிக்கும் காட்சித்திரைக்கும் இடையேயான கம்பியில்லா இருவழித் தொடர்பு
▶பன்மொழி வசதி கொண்டது, சிக்கலான தகவல்களைக் காண்பிக்கும் திறன் கொண்டது
▶தனிப்பயனாக்கக்கூடிய தளவமைப்பு மற்றும் உள்ளடக்கக் குறியிடல் (OEM & ODM) சேவைகள்
▶காட்டி நினைவூட்டலுக்காக LED ஒளிர்தல்
▶அடாப்டருடன் கூடிய மேசை மேல் பகுதியால் ஆதரிக்கப்படுகிறது
▶நிறுவுவதற்கும், ஒருங்கிணைப்பதற்கும், பராமரிப்பதற்கும் எளிதானது
EATACCN கிளவுட் மையப்படுத்தப்பட்ட கட்டுப்பாட்டுத் தளம், அட்டவணை அமைத்தல், மொத்த விலை மாற்றம் மற்றும் உங்கள் POS/ERP அமைப்புடன் API ஒருங்கிணைப்பு ஆகியவற்றை ஆதரிக்கும் லேபிள்களின் டெம்ப்ளேட்டைப் புதுப்பிக்கவும் வடிவமைக்கவும் உங்களுக்கு உதவுகிறது.
எங்களின் கம்பியில்லா நெறிமுறையானது, அதன் புரட்சிகரமான தொழில்நுட்பத்தின் காரணமாகக் குறைந்த ஆற்றலையே பயன்படுத்துகிறது. மேலும், இது இணைக்கப்பட்ட அங்காடியின் முக்கிய அங்கமான ESL உள்கட்டமைப்பைப் பயன்படுத்தி, சில்லறை விற்பனையாளர்களைத் தங்கள் வாடிக்கையாளர்களுடன் முடிவெடுக்கும் தருணத்திலேயே நேரடியாக இணைக்க உதவுகிறது. எங்களின் மின்னணு அலமாரி லேபிள்கள், உங்கள் தேவைக்கேற்ப LED விளக்குடனோ அல்லது LED விளக்கு இல்லாமலோ கிடைக்கின்றன.
பொது விவரக்குறிப்பு
| திரை அளவு | 2.66-அங்குலம் |
| எடை | 38 கிராம் |
| தோற்றம் | சட்டக் கவசம் |
| சிப்செட் | டெக்சாஸ் கருவி |
| பொருள் | ஏபிஎஸ் |
| மொத்த பரிமாணம் | 90.7×42.8*11.2மிமீ |
| செயல்பாடு | |
| இயக்க வெப்பநிலை | 0-40°C |
| பேட்டரி ஆயுட்காலம் | 5-10 ஆண்டுகள் (தினசரி 2-4 புதுப்பிப்புகள்) |
| பேட்டரி | CR2450*2ea (மாற்றக்கூடிய பேட்டரிகள்) |
| சக்தி | 0.1W |
பேட்டரியின் ஆயுட்காலம், புதுப்பிப்புகளின் எண்ணிக்கையைப் பொறுத்தது.
| காட்சி | |
| காட்சிப் பகுதி | 59.5x30.1மிமீ/2.66 அங்குலம் |
| காட்சி நிறம் | கருப்பு, வெள்ளை மற்றும் சிவப்பு / கருப்பு, வெள்ளை மற்றும் மஞ்சள் |
| காட்சி முறை | டாட் மேட்ரிக்ஸ் டிஸ்ப்ளே |
| தீர்மானம் | 250 × 122 பிக்சல் |
| டிபிஐ | 183 |
| நீர் புகாத | ஐபி54 |
| எல்இடி விளக்கு | 7 வண்ண எல்இடி |
| பார்வைக் கோணம் | > 170° |
| புத்துணர்ச்சி நேரம் | 16 வி |
| புதுப்பித்தலின் மின் நுகர்வு | 8 mA |
| மொழி | பன்மொழி கிடைக்கும் |
இன்றைய சில்லறை வர்த்தகச் சூழலில் முன்னணியில் இருப்பது மிகவும் முக்கியமானது, மேலும் அவ்வாறு செய்வதற்குப் பெரும்பாலும் புதுமையான தொழில்நுட்பத் தீர்வுகள் தேவைப்படுகின்றன. சமீபத்திய ஆண்டுகளில் ஏற்பட்ட மிகவும் உற்சாகமான முன்னேற்றங்களில் ஒன்று, கடை அலமாரிகளில் உள்ள பாரம்பரிய காகித லேபிள்களுக்குப் பதிலாகப் பயன்படுத்தப்படும் ஒரு டிஜிட்டல் தீர்வான மின்னணு அலமாரி லேபிள்கள் (ESL) ஆகும். இந்தக் கட்டுரையில், மின்னணு அலமாரி லேபிள்களின் பல நன்மைகளையும், அவை சில்லறை வர்த்தகத் துறையை எவ்வாறு மாற்றுகின்றன என்பதையும் நாம் ஆராய்வோம்.
1. துல்லியத்தை மேம்படுத்துங்கள்
மின்னணு அலமாரி லேபிள்களின் முக்கிய நன்மைகளில் ஒன்று, அவை அதிகத் துல்லியத்தை வழங்குவதோடு, கையால் லேபிளிடுவதால் ஏற்படும் பிழைகளை அகற்றவும் உதவுகின்றன. உதாரணமாக, மனிதப் பிழையானது பெரும்பாலும் தவறான விலை நிர்ணயத்திற்கு வழிவகுத்து, வாடிக்கையாளர் ஏமாற்றத்தையும் வருவாய் இழப்பையும் ஏற்படுத்துகிறது. மின்னணு அலமாரி லேபிள்களைக் கொண்டு, சில்லறை விற்பனையாளர்கள் விலைகளையும் பிற தகவல்களையும் நிகழ்நேரத்தில் புதுப்பிக்க முடியும். இதன் மூலம் அனைத்தும் துல்லியமாகவும் புதுப்பித்த நிலையிலும் இருப்பதை உறுதிசெய்யலாம்.
2. செயல்திறனை மேம்படுத்துதல்
மின்னணு அலமாரி லேபிள்களின் மற்றொரு குறிப்பிடத்தக்க நன்மை என்னவென்றால், அவை அதிக செயல்திறனை வழங்குகின்றன. ஒரு பாரம்பரிய சில்லறை விற்பனைச் சூழலில், ஊழியர்கள் காகித லேபிள்களைக் கைமுறையாக மாற்றுவதற்கு பல மணிநேரம் செலவிட வேண்டும், இது அதிக நேரம் எடுப்பதுடன் பிழைகளும் ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது. ஆனால் மின்னணு அலமாரி லேபிள்களைக் கொண்டு, இந்த செயல்முறை தானியக்கமாக்கப்படுவதால், மதிப்புமிக்க நேரம் சேமிக்கப்படுகிறது மற்றும் முழு செயல்முறையும் எளிதாக்கப்படுகிறது.