▶டெக்சாஸ் இன்ஸ்ட்ரூமென்ட்டில் மட்டுமே கிடைக்கும் மேம்பட்ட பேட்டரி சேமிப்பு சிப்செட்; குறைந்த நுகர்வு
▶இ-இங்க் டிஸ்ப்ளே மற்றும் மூன்று அல்லது நான்கு வண்ணங்கள் வரை கிடைக்கும்: கருப்பு/வெள்ளை/சிவப்பு அல்லது கருப்பு/வெள்ளை/சிவப்பு/மஞ்சள்
▶உங்கள் கணினிக்கும் காட்சித்திரைக்கும் இடையேயான கம்பியில்லா இருவழித் தொடர்பு
▶பன்மொழி வசதி கொண்டது, சிக்கலான தகவல்களைக் காண்பிக்கும் திறன் கொண்டது
▶தனிப்பயனாக்கக்கூடிய தளவமைப்பு மற்றும் உள்ளடக்கக் குறியிடல் (OEM & ODM) சேவைகள்
▶காட்டி நினைவூட்டலுக்காக LED ஒளிர்தல்
▶அடாப்டருடன் கூடிய மேசை மேல் பகுதியால் ஆதரிக்கப்படுகிறது
▶நிறுவுவதற்கும், ஒருங்கிணைப்பதற்கும், பராமரிப்பதற்கும் எளிதானது
EATACCN கிளவுட் மையப்படுத்தப்பட்ட கட்டுப்பாட்டுத் தளம், அட்டவணை அமைத்தல், மொத்த விலை மாற்றம் மற்றும் உங்கள் POS/ERP அமைப்புடன் API ஒருங்கிணைப்பு ஆகியவற்றை ஆதரிக்கும் லேபிள்களின் டெம்ப்ளேட்டைப் புதுப்பிக்கவும் வடிவமைக்கவும் உங்களுக்கு உதவுகிறது.
எங்களின் கம்பியில்லா நெறிமுறையானது, அதன் புரட்சிகரமான தொழில்நுட்பத்தின் காரணமாகக் குறைந்த ஆற்றலையே பயன்படுத்துகிறது. மேலும், இது இணைக்கப்பட்ட அங்காடியின் முக்கிய அங்கமான ESL உள்கட்டமைப்பைப் பயன்படுத்தி, சில்லறை விற்பனையாளர்களைத் தங்கள் வாடிக்கையாளர்களுடன் முடிவெடுக்கும் தருணத்திலேயே நேரடியாக இணைக்க உதவுகிறது. எங்களின் மின்னணு அலமாரி லேபிள்கள், உங்கள் தேவைக்கேற்ப LED விளக்குடனோ அல்லது LED விளக்கு இல்லாமலோ கிடைக்கின்றன.
பொது விவரக்குறிப்பு
| திரை அளவு | 2.13-அங்குலம் |
| எடை | 33 கிராம் |
| தோற்றம் | சட்டக் கவசம் |
| சிப்செட் | டெக்சாஸ் கருவி |
| பொருள் | ஏபிஎஸ் |
| மொத்த பரிமாணம் | 72.8*34.5*13மிமீ/ 2.86*1.36*0.51 அங்குலம் |
| செயல்பாடு | |
| இயக்க வெப்பநிலை | 0-40°C |
| பேட்டரி ஆயுட்காலம் | 5-10 ஆண்டுகள் (தினசரி 2-4 புதுப்பிப்புகள்) |
| பேட்டரி | CR2450*2ea (மாற்றக்கூடிய பேட்டரிகள்) |
| சக்தி | 0.1W |
பேட்டரியின் ஆயுட்காலம், புதுப்பிப்புகளின் எண்ணிக்கையைப் பொறுத்தது.
| காட்சி | |
| காட்சிப் பகுதி | 48x23.1மிமீ/2.13 அங்குலம் |
| காட்சி நிறம் | கருப்பு, வெள்ளை மற்றும் சிவப்பு / கருப்பு, வெள்ளை மற்றும் மஞ்சள் |
| காட்சி முறை | டாட் மேட்ரிக்ஸ் டிஸ்ப்ளே |
| தீர்மானம் | 250 × 122 பிக்சல் |
| டிபிஐ | 183 |
| நீர் புகாத | IP53 |
| எல்இடி விளக்கு | ஏதுமில்லை |
| பார்வைக் கோணம் | > 170° |
| புத்துணர்ச்சி நேரம் | 16 வி |
| புதுப்பித்தலின் மின் நுகர்வு | 8 mA |
| மொழி | பன்மொழி கிடைக்கும் |
இன்றைய சில்லறை வர்த்தகச் சூழலில் முன்னணியில் இருப்பது மிகவும் முக்கியமானது, மேலும் அவ்வாறு செய்வதற்குப் பெரும்பாலும் புதுமையான தொழில்நுட்பத் தீர்வுகள் தேவைப்படுகின்றன. சமீபத்திய ஆண்டுகளில் ஏற்பட்ட மிகவும் உற்சாகமான முன்னேற்றங்களில் ஒன்று, கடை அலமாரிகளில் உள்ள பாரம்பரிய காகித லேபிள்களுக்குப் பதிலாகப் பயன்படுத்தப்படும் ஒரு டிஜிட்டல் தீர்வான மின்னணு அலமாரி லேபிள்கள் (ESL) ஆகும். இந்தக் கட்டுரையில், மின்னணு அலமாரி லேபிள்களின் பல நன்மைகளையும், அவை சில்லறை வர்த்தகத் துறையை எவ்வாறு மாற்றுகின்றன என்பதையும் நாம் ஆராய்வோம்.
விற்பனையை அதிகரிப்பதற்கும் பிராண்ட் விசுவாசத்தை உருவாக்குவதற்கும் ஒரு சிறப்பான வாடிக்கையாளர் அனுபவத்தை வழங்குவதே முக்கியம் என்பதை மிகவும் வெற்றிகரமான சில்லறை விற்பனையாளர்கள் அறிவார்கள். மின்னணு அலமாரி லேபிள்கள் பல வழிகளில் வாடிக்கையாளர் அனுபவத்தை மேம்படுத்துவதன் மூலம் இதில் ஒரு முக்கியப் பங்கை வகிக்கின்றன. உதாரணமாக, வாடிக்கையாளர்கள் விலை மற்றும் தயாரிப்பு விவரங்களை எளிதாகப் படிக்கலாம், இது அவர்கள் தகவலறிந்த கொள்முதல் முடிவுகளை எடுக்க உதவும். மேலும், மின்னணு அலமாரி லேபிள்கள், இருப்பு, மூலப்பொருட்கள் மற்றும் ஊட்டச்சத்துத் தகவல் போன்ற மதிப்புமிக்க தயாரிப்புத் தகவல்களை வழங்க முடியும், இது வாடிக்கையாளர்கள் தகவலறிந்த கொள்முதல் தேர்வுகளைச் செய்ய உதவுகிறது.
முடிவாக, மின்னணு அலமாரி லேபிள்கள் அனைத்து வகை மற்றும் அளவிலான சில்லறை விற்பனையாளர்களுக்கு எண்ணற்ற நன்மைகளை வழங்குகின்றன. துல்லியம் மற்றும் செயல்திறனை மேம்படுத்துவது முதல் செலவுகளைச் சேமிப்பது மற்றும் லாப வரம்புகளை அதிகரிப்பது வரை, மின்னணு அலமாரி லேபிள்கள் எந்தவொரு வணிகத்தையும் மாற்றியமைக்க உதவும் ஒரு சக்திவாய்ந்த சில்லறை விற்பனைத் தீர்வாகும். இந்த புதுமையான தொழில்நுட்பத்தின் பல நன்மைகளை ஏற்றுக்கொள்வதன் மூலம், சில்லறை விற்பனையாளர்கள் வேகமாக மாறிவரும் சில்லறை விற்பனைச் சூழலில் முன்னணியில் இருந்து தொடர்ந்து செழிக்க முடியும்.