▶டெக்சாஸ் இன்ஸ்ட்ரூமென்ட்டில் மட்டுமே கிடைக்கும் மேம்பட்ட பேட்டரி சேமிப்பு சிப்செட்; குறைந்த நுகர்வு
▶இ-இங்க் டிஸ்ப்ளே மற்றும் மூன்று வண்ணங்கள் வரை கிடைக்கும்கருப்பு வெள்ளை/சிவப்பு அல்லது கருப்பு வெள்ளை/சிவப்பு
▶உங்கள் கணினிக்கும் காட்சித்திரைக்கும் இடையேயான கம்பியில்லா இருவழித் தொடர்பு
▶பன்மொழி வசதி கொண்டது, சிக்கலான தகவல்களைக் காண்பிக்கும் திறன் கொண்டது
▶தனிப்பயனாக்கக்கூடிய தளவமைப்பு மற்றும் உள்ளடக்கம்
▶காட்டி நினைவூட்டலுக்காக LED ஒளிர்தல்
▶அடாப்டருடன் கூடிய மேசை மேல் பகுதியால் ஆதரிக்கப்படுகிறது
▶நிறுவுவதற்கும், ஒருங்கிணைப்பதற்கும், பராமரிப்பதற்கும் எளிதானது
EATACCN கிளவுட் மையப்படுத்தப்பட்ட கட்டுப்பாட்டுத் தளம், லேபிள்களின் டெம்ப்ளேட்டைப் புதுப்பித்து வடிவமைக்கவும், கால அட்டவணை அமைத்தல், மொத்த மாற்றம் மற்றும் API மூலம் இணைக்கப்பட்ட POS/ERP ஆகியவற்றை ஆதரிக்கவும் உதவுகிறது.
எங்களின் வயர்லெஸ் நெறிமுறையானது, அதன் நேரத் திறனால் குறைந்த ஆற்றலைப் பயன்படுத்துகிறது. மேலும், இது இணைக்கப்பட்ட கடையின் முக்கிய அங்கமான ESL உள்கட்டமைப்பைப் பயன்படுத்தி, சில்லறை விற்பனையாளர்களை முடிவெடுக்கும் தருணத்திலேயே தங்கள் வாடிக்கையாளர்களுடன் நேரடியாக இணைக்க உதவுகிறது. எங்களின் மின்னணு அலமாரி லேபிள்கள் LED உடனோ அல்லது LED இல்லாமலோ கிடைக்கின்றன.
பொது விவரக்குறிப்பு
| திரை அளவு | 2.13 அங்குலம் |
| எடை | 32 கிராம் |
| தோற்றம் | சட்டக் கவசம் |
| சிப்செட் | டெக்சாஸ் கருவி |
| பொருள் | ஏபிஎஸ் |
| மொத்த பரிமாணம் | 71*34.5*11.2/2.79*1.36*0.44 அங்குலம் |
| செயல்பாடு | |
| இயக்க வெப்பநிலை | 0-40°C |
| பேட்டரி ஆயுட்காலம் | 5-10 ஆண்டுகள் (தினசரி 2-4 புதுப்பிப்புகள்) |
| பேட்டரி | CR2450*2ea (மாற்றக்கூடிய பேட்டரிகள்) |
| சக்தி | 0.1W |
பேட்டரியின் ஆயுட்காலம், புதுப்பிப்புகளின் எண்ணிக்கையைப் பொறுத்தது.
| காட்சி | |
| காட்சிப் பகுதி | 48x23.1மிமீ/2.13 அங்குலம் |
| காட்சி நிறம் | கருப்பு, வெள்ளை மற்றும் சிவப்பு / கருப்பு, வெள்ளை மற்றும் மஞ்சள் |
| காட்சி முறை | டாட் மேட்ரிக்ஸ் டிஸ்ப்ளே |
| தீர்மானம் | 250 × 122 பிக்சல் |
| டிபிஐ | 183 |
| நீர் புகாத | ஐபி54 |
| எல்இடி விளக்கு | 7 வண்ண எல்இடி |
| பார்வைக் கோணம் | > 170° |
| புத்துணர்ச்சி நேரம் | 16 வி |
| புதுப்பித்தலின் மின் நுகர்வு | 8 mA |
| மொழி | பன்மொழி கிடைக்கும் |
சிறந்த வாடிக்கையாளர் அனுபவம்
விற்பனையை அதிகரிப்பதற்கும் பிராண்ட் விசுவாசத்தை உருவாக்குவதற்கும் ஒரு சிறப்பான வாடிக்கையாளர் அனுபவத்தை வழங்குவதே முக்கியம் என்பதை மிகவும் வெற்றிகரமான சில்லறை விற்பனையாளர்கள் அறிவார்கள். மின்னணு அலமாரி லேபிள்கள் பல வழிகளில் வாடிக்கையாளர் அனுபவத்தை மேம்படுத்துவதன் மூலம் இதில் ஒரு முக்கியப் பங்கை வகிக்கின்றன. உதாரணமாக, வாடிக்கையாளர்கள் விலை மற்றும் தயாரிப்பு விவரங்களை எளிதாகப் படிக்கலாம், இது அவர்கள் தகவலறிந்த கொள்முதல் முடிவுகளை எடுக்க உதவும். மேலும், மின்னணு அலமாரி லேபிள்கள், இருப்பு, மூலப்பொருட்கள் மற்றும் ஊட்டச்சத்துத் தகவல் போன்ற மதிப்புமிக்க தயாரிப்புத் தகவல்களை வழங்க முடியும், இது வாடிக்கையாளர்கள் தகவலறிந்த கொள்முதல் தேர்வுகளைச் செய்ய உதவுகிறது.
செலவு சேமிப்பு
மின்னணு அலமாரி லேபிள்கள் நீண்ட கால அடிப்படையில் கணிசமான செலவு சேமிப்பையும் வழங்க முடியும். இந்த லேபிள்கள் தானியங்கு முறையில் இயங்குவதால், பாரம்பரிய காகித லேபிள்களை விட இவற்றுக்குக் குறைவான உழைப்பே தேவைப்படுகிறது. இதன் மூலம், சில்லறை விற்பனையாளர்கள் உழைப்புச் செலவுகளைச் சேமிப்பதோடு, காகித லேபிள்களால் ஏற்படும் கழிவுகளையும் குறைக்க முடியும். மேலும், மின்னணு அலமாரி லேபிள்கள் துல்லியமான விலையை வழங்குவதால், விலை நிர்ணயப் பிழைகளால் ஏற்படும் இழப்புகளின் சாத்தியத்தைக் குறைக்கலாம்.
அதிக நெகிழ்வுத்தன்மை
மின்னணு அலமாரி லேபிள்களின் மற்றொரு முக்கிய நன்மை, அவை வழங்கும் நெகிழ்வுத்தன்மை ஆகும். சில்லறை விற்பனையாளர்கள் தேவைக்கேற்ப விலைகள் அல்லது தயாரிப்புத் தகவல்களை எளிதாக மாற்றிக்கொள்ளலாம், இது குறிப்பாக விற்பனை உச்ச பருவம் அல்லது விடுமுறைக்கால விற்பனையின் போது மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும். இந்தத் திறன், சந்தை நிலவரங்களுக்கு ஏற்ப சில்லறை விற்பனையாளர்கள் விரைவாகச் செயல்பட உதவுகிறது, இதன்மூலம் விற்பனையையும் லாபத்தையும் அதிகரிக்க முடிகிறது.
மின்னணு அலமாரி லேபிள்களின் (ESLs) துல்லியம் மற்றும் நம்பகத்தன்மையை உறுதிப்படுத்த, அவற்றைப் பராமரிப்பது மிகவும் அவசியம். ESL-கள் அதிக உணர்திறன் கொண்டவை, மேலும் அவை சரியாகச் செயல்படுவதை உறுதிசெய்ய முறையான கவனிப்பும் கையாளுதலும் தேவை. வழக்கமான பராமரிப்புப் பணிகளில், மானிட்டரைச் சுத்தம் செய்வதும், மின்சாரம் வழங்கும் சாதனம் (power supply) சரியாகச் செயல்படுகிறதா என்பதை உறுதி செய்வதும் அடங்கும். ESL-களில் கீறல்கள் எளிதில் ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது, இது திரையின் செயல்பாட்டைப் பாதிக்கக்கூடும். எனவே, அவற்றைக் கவனமாகக் கையாள்வது அவசியம்.
விலை விவரங்கள் மற்றும் கையிருப்பு நிலைகளைத் திரைகள் துல்லியமாகப் பிரதிபலிப்பதை உறுதிசெய்ய, மென்பொருளைத் தவறாமல் புதுப்பிக்க வேண்டும். விலை மாற்றங்களின் நேரம் போன்ற பிற முக்கிய செயல்பாடுகளையும் இந்த மென்பொருள் கட்டுப்படுத்துவதால், அதைத் தற்போதைய நிலைக்கு ஏற்பப் புதுப்பித்து வைத்திருப்பது மிகவும் அவசியம்.