▶டெக்சாஸ் இன்ஸ்ட்ரூமென்ட்டில் மட்டுமே கிடைக்கும் மேம்பட்ட பேட்டரி சேமிப்பு சிப்செட்; குறைந்த நுகர்வு
▶இ-இங்க் டிஸ்ப்ளே மற்றும் மூன்று வண்ணங்கள் வரை கிடைக்கும்கருப்பு வெள்ளை/சிவப்பு அல்லது கருப்பு வெள்ளை/சிவப்பு
▶உங்கள் கணினிக்கும் காட்சித்திரைக்கும் இடையேயான கம்பியில்லா இருவழித் தொடர்பு
▶பன்மொழி வசதி கொண்டது, சிக்கலான தகவல்களைக் காண்பிக்கும் திறன் கொண்டது
▶தனிப்பயனாக்கக்கூடிய தளவமைப்பு மற்றும் உள்ளடக்கம்
▶காட்டி நினைவூட்டலுக்காக LED ஒளிர்தல்
▶அடாப்டருடன் கூடிய மேசை மேல் பகுதியால் ஆதரிக்கப்படுகிறது
▶நிறுவுவதற்கும், ஒருங்கிணைப்பதற்கும், பராமரிப்பதற்கும் எளிதானது
EATACCN கிளவுட் மையப்படுத்தப்பட்ட கட்டுப்பாட்டுத் தளம், லேபிள்களின் டெம்ப்ளேட்டைப் புதுப்பித்து வடிவமைக்கவும், கால அட்டவணை அமைத்தல், மொத்த மாற்றம் மற்றும் API மூலம் இணைக்கப்பட்ட POS/ERP ஆகியவற்றை ஆதரிக்கவும் உதவுகிறது.
எங்களின் வயர்லெஸ் நெறிமுறையானது, அதன் நேரத் திறனால் குறைந்த ஆற்றலைப் பயன்படுத்துகிறது. மேலும், இது இணைக்கப்பட்ட கடையின் முக்கிய அங்கமான ESL உள்கட்டமைப்பைப் பயன்படுத்தி, சில்லறை விற்பனையாளர்களை முடிவெடுக்கும் தருணத்திலேயே தங்கள் வாடிக்கையாளர்களுடன் நேரடியாக இணைக்க உதவுகிறது. எங்களின் மின்னணு அலமாரி லேபிள்கள் LED உடனோ அல்லது LED இல்லாமலோ கிடைக்கின்றன.
பொது விவரக்குறிப்பு
| திரை அளவு | 4.2 அங்குலம் |
| எடை | 83 கிராம் |
| தோற்றம் | சட்டக் கவசம் |
| சிப்செட் | டெக்சாஸ் கருவி |
| பொருள் | ஏபிஎஸ் |
| மொத்த பரிமாணம் | 118*83.8*11.2 /4.65*3.3*0.44 அங்குலம் |
| செயல்பாடு | |
| இயக்க வெப்பநிலை | 0-40°C |
| பேட்டரி ஆயுட்காலம் | 5-10 ஆண்டுகள் (தினசரி 2-4 புதுப்பிப்புகள்) |
| பேட்டரி | CR2450*3ea (மாற்றக்கூடிய பேட்டரிகள்) |
| சக்தி | 0.1W |
பேட்டரியின் ஆயுட்காலம், புதுப்பிப்புகளின் எண்ணிக்கையைப் பொறுத்தது.
| காட்சி | |
| காட்சிப் பகுதி | 84.2x63மிமீ/4.2 அங்குலம் |
| காட்சி நிறம் | கருப்பு, வெள்ளை மற்றும் சிவப்பு / கருப்பு, வெள்ளை மற்றும் மஞ்சள் |
| காட்சி முறை | டாட் மேட்ரிக்ஸ் டிஸ்ப்ளே |
| தீர்மானம் | 400× 300 பிக்சல் |
| டிபிஐ | 183 |
| நீர் புகாத | ஐபி54 |
| எல்இடி விளக்கு | 7 வண்ண எல்இடி |
| பார்வைக் கோணம் | > 170° |
| புத்துணர்ச்சி நேரம் | 16 வி |
| புதுப்பித்தலின் மின் நுகர்வு | 8 mA |
| மொழி | பன்மொழி கிடைக்கும் |
சரக்கு மேலாண்மையை மேம்படுத்துங்கள்
மின்னணு அலமாரி லேபிள்கள், சில்லறை விற்பனையாளர்கள் சரக்குகளைச் சிறப்பாகக் கண்காணிக்கவும் உதவுகின்றன. லேபிளிடும் செயல்முறையைத் தானியக்கமாக்குவதன் மூலம், சில்லறை விற்பனையாளர்கள் நிகழ்நேரத்தில் சரக்குத் தகவல்களை விரைவாகப் புதுப்பிக்க முடியும். இது, சரக்குகளை மீண்டும் நிரப்புவது மற்றும் ஆர்டர் செய்வது குறித்து தகவலறிந்த முடிவுகளை எடுக்க அவர்களுக்கு வழிவகுக்கிறது. மேலும், இந்த அம்சம் சில்லறை விற்பனையாளர்கள் அதிகப்படியான சரக்குகளைச் சேமிப்பதையோ அல்லது கையிருப்பு தீர்ந்து போவதையோ தவிர்க்க உதவுகிறது. இதன்மூலம், நீண்ட கால அடிப்படையில் நேரத்தையும் பணத்தையும் சேமிக்க முடிகிறது.
லாப வரம்புகளை அதிகரிக்கவும்
இறுதியாக, மின்னணு அலமாரி லேபிள்களின் மிக முக்கியமான நன்மைகளில் ஒன்று, இலாப வரம்புகளை அதிகரிக்கும் சாத்தியம் ஆகும். விலை நிர்ணயப் பிழைகளைக் குறைப்பதன் மூலமும், செயல்திறனை அதிகரிப்பதன் மூலமும், சிறந்த வாடிக்கையாளர் அனுபவத்தை வழங்குவதன் மூலமும், மின்னணு அலமாரி லேபிள்கள் சில்லறை விற்பனையாளர்களுக்கு விற்பனையை அதிகரிக்கவும் செலவுகளைக் குறைக்கவும் உதவும். இந்த ஒருங்கிணைப்பு அதிக இலாப வரம்புகளுக்கு வழிவகுக்கும், இது நீண்ட கால நிலைத்தன்மைக்கும் வெற்றிக்கும் இன்றியமையாததாகும்.
துல்லியத்தை மேம்படுத்துங்கள்
மின்னணு அலமாரி லேபிள்களின் முக்கிய நன்மைகளில் ஒன்று, அவை அதிகத் துல்லியத்தை வழங்குவதோடு, கையால் லேபிளிடுவதால் ஏற்படும் பிழைகளை அகற்றவும் உதவுகின்றன. உதாரணமாக, மனிதப் பிழையானது பெரும்பாலும் தவறான விலை நிர்ணயத்திற்கு வழிவகுத்து, வாடிக்கையாளர் ஏமாற்றத்தையும் வருவாய் இழப்பையும் ஏற்படுத்துகிறது. மின்னணு அலமாரி லேபிள்களைக் கொண்டு, சில்லறை விற்பனையாளர்கள் விலைகளையும் பிற தகவல்களையும் நிகழ்நேரத்தில் புதுப்பிக்க முடியும். இதன் மூலம் அனைத்தும் துல்லியமாகவும் புதுப்பித்த நிலையிலும் இருப்பதை உறுதிசெய்யலாம்.
செயல்திறனை மேம்படுத்துங்கள்
மின்னணு அலமாரி லேபிள்களின் மற்றொரு குறிப்பிடத்தக்க நன்மை என்னவென்றால், அவை அதிக செயல்திறனை வழங்குகின்றன. ஒரு பாரம்பரிய சில்லறை விற்பனைச் சூழலில், ஊழியர்கள் காகித லேபிள்களைக் கைமுறையாக மாற்றுவதற்கு பல மணிநேரம் செலவிட வேண்டும், இது அதிக நேரம் எடுப்பதுடன் பிழைகளும் ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது. ஆனால் மின்னணு அலமாரி லேபிள்களைக் கொண்டு, இந்த செயல்முறை தானியக்கமாக்கப்படுவதால், மதிப்புமிக்க நேரம் சேமிக்கப்படுகிறது மற்றும் முழு செயல்முறையும் எளிதாக்கப்படுகிறது.
சில்லறை விற்பனைத் துறை தொடர்ந்து வளர்ச்சியடைந்து வருவதால், சரக்குகளை நிர்வகிப்பதற்கும் வாடிக்கையாளர்களுக்கு விலை விவரங்களை வழங்குவதற்கும் மின்னணு அலமாரி லேபிள்கள் ஒரு முக்கிய கருவியாக மாறியுள்ளன. ESLகள் என அழைக்கப்படும் மின்னணு அலமாரி லேபிள்கள், கடை அலமாரிகளில் உள்ள பாரம்பரிய காகித லேபிள்களுக்குப் பதிலாகப் பயன்படுத்தப்படும் டிஜிட்டல் திரைகளாகும். கம்பியில்லா வலையமைப்பு மூலம் இந்தத் திரைகள் தானாகவே புதுப்பிக்கப்படுவதால், விலைகளைக் கைமுறையாக மாற்ற வேண்டிய தேவை நீக்கப்படுகிறது. மின்னணு அலமாரி லேபிள்கள் ஒரு சக்திவாய்ந்த கருவியாக இருந்தாலும், எந்தவொரு தொழில்நுட்பத்தையும் போலவே, அவை சரியாகச் செயல்படுவதை உறுதிசெய்ய பராமரிப்பு தேவைப்படுகிறது.